Wasu bayanai game da yin fare na pin-up

Menene Pin-Up App?? Fitin-up yana da lasisi daga gwamnatin ƙasar waje ta Curacao. Saboda haka, ba za ku iya damu da halaccin ayyukanku ba. Duk abin da kuke buƙata don wasa mai daɗi yana nan: m kari, babban zaɓi na wasanni, hanyoyin biyan kuɗi. Kyakkyawan sabis na tallafin abokin ciniki yana samuwa don dacewa.
Tsarin yin rajista
Don amfani da duk fasalulluka na yin fare, dole ne ka ƙirƙiri asusu. Wannan kuma yana kan gidan yanar gizon hukuma, Hakanan ana iya yin ta ta hanyar shirin AZ pin-up. Za mu sanar da ku game da rajista ta hanyar gidan yanar gizon hukuma, saboda yawancin abokan ciniki suna yin hakan a can:
Bude shafin yin fare na hukuma
- Za ku ga maballin "Register" mai ja a babban shafi a kusurwar dama ta sama. Danna shi
- Za a gabatar muku da hanyoyi biyu don yin rajista: ta hanyar wayar hannu ko imel
- Idan ka zaɓi hanyar farko, to sai ka shigar da lambar wayar ka, dole ne a zabi kudin, dole ne a yarda da sharuɗɗan amfani, kuna buƙatar tabbatar da tsarin rajista kuma shi ke nan.
- Idan kun zaɓi hanya ta biyu, adireshin i-mel dinka, shigar da kalmar sirrinku, zaɓi kuɗi, yarda da sharuɗɗan amfani da shafin, tabbatar da tsarin rajista kuma shi ke nan.
gidan caca wasanni
An fara daga sama, Abu na farko da zaku gani shine tallan gasa masu zuwa. Duk da haka, idan ka kalli kasan sa kawai, za ku iya zaɓar daga cikin waɗannan:
- Mafi kyawun wasanni na mako
- Mafi kyawun wasanni na watan
- Yanzu mai nasara
Waɗannan zaɓuɓɓuka guda uku za su ba ku damar shiga cikin sauri zuwa wasu mafi kyawun wasanni a wannan gidan caca. Duk da wannan, idan kana so ka duba duk abin da wannan wuri ya bayar, kawai duba ƙasa da ramummuka daban-daban, za ku sami wasannin tebur da roulettes.
Wasannin TV
Ɗaya daga cikin sassan mafi ban sha'awa shine ake kira wasanni na TV. kamar yadda a cikin gidan caca, a nan za ku iya gwada sa'ar ku a wasu kyawawan wasannin da ba mu taɓa gani ba.
Ainihin, waɗannan wasannin sun yi kama da abin da za ku samu a gidan caca kai tsaye, saboda suna da ainihin ɗan adam croupiers. Duk da haka, wasannin da kansu sun bambanta, don haka kuna iya tsammanin ganin waɗannan abubuwan:
- Mai sauri 7
- Zar duels
- Backgammon
- Yakin caca
- Ya kamata ku gwada wasanni da yawa gwargwadon yiwuwa.
Live gidan caca wasanni
Pin-up live gidan caca an saita daidai da gidan caca na yau da kullun. Duk da haka, maimakon samun wasu mafi kyawun wasannin Ramin a duniya, a nan za ku sami wasanni tare da dillalai kai tsaye.
Kamar yadda a cikin talakawa gidan caca, Kuna iya samun nau'ikan nau'ikan daban-daban anan kuma:
- Caca
- Poker
- Blackjack
- Zaɓuɓɓukan banki
Bari mu ga irin hanyoyin biyan kuɗi a cikin aikace-aikacen Pin-up AZ:
- Visa
- Mastercard
- Neteller
- Skrill
- WebMoney
- Qiwi
- Maestro

Sabis na abokin ciniki
Kuna da tambayoyi ko matsaloli?? Kar ku damu, pin-up fare zai taimake ku! Don farawa, an shigar da ku cikin shirin yin fare na pin-up, Kuna iya buɗe sashin FAQ. Bugu da kari, duba amsoshin tambayoyin, watakila za su taimake ku. Idan ba haka ba, 24/7 tuntuɓar tallafi. Yadda za a yi? Tattaunawa kai tsaye, ta imel ko lambar wayar hannu. Duk bayanin lamba yana samuwa akan gidan yanar gizon hukuma.